सरपंचनामा न्यूज:शिक्षक दिनानिमित्त विश्वशांतीनिकेतन विद्यालयातील शिक्षकांचा सन्मान

Spread the love

सरपंचनामा न्यूज
चाकण:लायन्स क्लब(चाकण)यांच्या वतीने शिक्षक दिनानिमित्त चाकण येथील विश्वशांतीनिकेतन विद्यालयाच्या शिक्षकांचा आदर्श शिक्षक गुणगौरव पुरस्कार देऊन सन्मान करण्यात आला.
शिक्षक दिनानिमित्त लायन्स क्लबचे अध्यक्ष ला. हनुमंत कड, ला. ज्योती कड, ला. सचिव मंगेश प-हाड, ला. खजिनदार ऋत्विक मुटके, ला. लक्ष्मण नाणेकर गुरुजी, ला. डॉ. रमेश जाधव, प्रकाश मुटके, रत्नमाला भुजबळ, ज्योती कड,मुंगसे सर, सोरटे सर आदी पदाधिकारी आणि सदस्य उपस्थित होते.
शिक्षक दिनानिमित्त विश्वशांतिनिकेतन विद्यालयातील विद्यार्थ्यांनी डॉक्टर सर्वपल्ली राधाकृष्ण यांची वेशभूषा परिधान केली. विद्यार्थ्यांनी डॉक्टर सर्वपल्ली राधाकृष्ण यांच्या विषयी माहितीपर भाषणेकेली. विद्यार्थ्यांनी विद्यालयातील विविध वर्गावर अध्यापन केले.लायन्स क्लबच्या वतीने चाकण येथील श्री. एस. पी. आघाव पाटील शिक्षण संस्था संचलित, विश्वशांतिनिकेतन विद्यालय आणि संतोष ऑल राऊंडर अकॅडमीचे डायरेक्टर प्रा. डॉ. प्रवीण आघाव प्राचार्या प्रा. अर्चना प्रविण आघाव, उपप्राचार्या सौ. संध्या जाधव, पर्यवेक्षिका आणि सौ. दर्शना कापुरे, सहशिक्षिका अश्विनी गोरे, रूपाली सोनुले, रूपाली हुलुळे, रेश्मा जाधव, पल्लवी पवार, हर्षदा दरवडे, मिसबा काझी, सादिया पठाण, गोकुळ धामणे आदींचा आदर्श शिक्षक पुरस्कार देऊन सन्मान केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!